โครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการเขียนโปรแกรมเครื่องจักรอัตโนมัติชั้นสูง เพื่อผลิตชิ้นส่วนอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมเเมคคาทรอนิกส์ ได้จัดอบรมเพื่อให้ผู้เข้าอบรมเข้าใจหลักาการทำงานของเครื่องจักรกลอัตโนมัติ 4 แกน อีกทั้งสามารถใช้เครื่องจักรกลอัตโนมัติในการสร้างชิ้นงานได้อีกด้วย ระหว่างวันที่ 17-18 พฤษภาคม 2560 ณ สาขาวิชาวิศวกรรมเเมคคาทรอนิกส์ ตึกอุตสาหกรรม
โครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการเขียนโปรแกรมเครื่องจักรอัตโนมัติชั้นสูง เพื่อผลิตชิ้นส่วนอุตสาหกรรม
Posted in: Uncategorized
– Posted on 06/10/2017![โครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการเขียนโปรแกรมเครื่องจักรอัตโนมัติชั้นสูง เพื่อผลิตชิ้นส่วนอุตสาหกรรม โครงการการอบรมเชิงปฏิบัติการเขียนโปรแกรมเครื่องจักรอัตโนมัติชั้นสูง เพื่อผลิตชิ้นส่วนอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมเเมคคาทรอนิกส์ ได้จัดอบรมเพื่อให้ผู้เข้าอบรมเข้าใจหลักาการทำงานของเครื่องจักรกลอัตโนมัติ 4 แกน อีกทั้งสามารถใช้เครื่องจักรกลอัตโนมัติในการสร้างชิ้นงานได้อีกด้วย ระหว่างวันที่ 17-18 พฤษภาคม 2560 ณ สาขาวิชาวิศวกรรมเเมคคาทรอนิกส์ ตึกอุตสาหกรรม](https://k2mse.eng.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/19024386_1511159982291366_232028571_o-620x300.jpg)