โครงการความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าได้จัดฝึกอบรมและให้ความรู้เกี่ยวกับไฟฟ้ากับหน่วยงานภายนอก เพื่อให้เกิดความรู้ความเข้าใจในการปฏิบัติงานเกี่ยวกับไฟฟ้า ระหว่างวันที่ 5-6 พฤศจิกายน 2560 ณ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์
โครงการความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า
Posted in: Uncategorized
– Posted on 06/10/2017![โครงการความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า โครงการความปลอดภัยในการทำงานเกี่ยวกับไฟฟ้า สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าได้จัดฝึกอบรมและให้ความรู้เกี่ยวกับไฟฟ้ากับหน่วยงานภายนอก เพื่อให้เกิดความรู้ความเข้าใจในการปฏิบัติงานเกี่ยวกับไฟฟ้า ระหว่างวันที่ 5-6 พฤศจิกายน 2560 ณ สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์](https://k2mse.eng.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2017/10/15-620x300.jpg)